(New) King Kaka Wajinga Nyinyi Lyrics and Music Video:

King Kaka Wajinga Nyinyi Lyrics and Music Video: Wajinga Nyinyi meaning “you are fools” is a monologue seemingly questioning the intelligence of the Kenyan voters during the elections and failed government in the events where political oppression, exploitation, corruption and poor governance is rampant in the society.

King Kaka observes various current affairs that have followed as a result of the poor leadership the country has experienced since the 2017 general election.

This song #WajingaNyinyi on it’s realase has started an introspective discourse on social media with the hashtag, amassing views from leaders and the public. It’s release comes an year after Tujiangalie by Sauti Sol & Nyashinski which also draws parallels on the failed systems with a similar message.

MUSIC VIDEO

WAJINGA NYINYI LYRICS

[Intro]
Dear Lord
Today I come before you for two things
Grateful for keeping me alive even though unajua my day
Na kutupea waKenya amnesia
Asante

Sisi ni vipofu na viziwi na tunajua translator wetu alishadedi
2022 already, si mnajua nani ni Prezzi?
Si mnajua nyinyi voters ndio washenzi?
Kwani hamjui mdomo yangu ilibatizwa na wakongwe?
So nashanga akili zenu time ya kura zinajaanga shonde?
Na hiyo wiki ndo najua jirani yangu huwa Mjaka
Kamah kumbe huwanga msapere
Ata salamu hatapata
Piga tu kura na utalala bila kula, a night of tears
Nani skiza na macho na ona with your ears

Swali
Fununu ni ati system ya education ni ya uduu
Is it true? that’s why umepeleka mtoi wako akasome majuu
While graduates wanashika placards kwa traffic
Mtu wa actuarial science anataka kujimada, its so tragic

Swali
Ati Waiguru ako kwa office
Na story ya NYS tulishasahau
Biro moja alibuy 8 thao, Biro tunanunuanga mbao?
Either sisi ndio wajinga ama ako na marking scheme ya accau
Time will tell, Vijana wanabet na Kifo
Wanadai betting imewapea job kuwaliko
City stadium imekuwa renovation for 3 years budget ziwatoshe
While Sonko anadance tu kwa ofe?

Swali
How do you sleep at night knowing mkono yako imeua? Not close to purity
Wordsmith King Kaka arrested for fighting impunity
Ata wakijam na hatupati bread hawatusomi na Sikwani
Promises hamuweki Hii ni relationship ya aina gani
Is it true?
Uko na account offshore zimejaa money
Na account ya daughter ya Waititu iko na depo ya 100 mita
Ukipelekwa kotini ni escort ya polisi kama sita

Ladies and gentlemen official speech by mbwa mwitu
Wacha avae ngovi ya kondoo kwanza ndio tumsifu
Si basi wakam kwa church watoe pesa tulitoa kama tax
Na pastor anakiss ass, ampatie hadi asome kaVerse
Na sisi tuko busy wajinga nyinyi tuna clap

Wakinisnipe tonight si mnajua ni kwa nini
Nitakufia watu mi siogopi mimi
Wasijifanye hapo watalost na ata chuma u rust
Na hizo ganji hamtazikwa nazo news flash
Flesh urudi kwa dust
Nchi inaongozwa na thieves
Na ukiogopa jua hauwezi kuwa chief
Iba hizo mamita mmh-scott free, niibe tu kuku ntalala ndani
Atleast pastor Ng’ang’a ana washinda anadanganyanga adharani

Hapo parliament kwani mnashda gani
Si mtuibie Kiplani
Mmetumiwa shetani gani na job ziko wapi?
Swali, Ni ukweli lazima uretire ndio upate job
So inamaanisha lazima kwanza nipatie job, ndio nipate job job?

The youth ni moody at 90 na Gikonyo at 80
Manifesto mlisema job ni plenty
KQ wali samehewa deni ya 24 billy, sugar milly, farms ni 40 billy
Na ujinga yenu mnaweka students hawajalipa kwa gazeti HELB
Wajinga Nyinyi!

Hizo mlango zenu vile mmebeef security, hamuwezi nikubalia hodi
Remember me, my mom anaitwa Wanjiku na my father is a nobody
Naskia mafuta imepanda tena
Inatoka Turkana ndio irudi tena
Hesabu ya 1 plus 1 inawachenga
Mtaenda retreat kuidiscuss tena?
Na mjiongeze pesa ya tax payer tena?

Laptop ni multi billion project, na walimu ushago hawana lights
Wanacharge kwa generator shopping center, its not right
Wasipandishe tax, hizo ndio dreams mi uwa nazo nikituna
What are we really doing as a country saa zile tunachuja Miguna?
Petroli imepanda so inamaanisha polisi wata operate kama customer care
Busaa na chwara zinamaliza mayout
Enyewe Stivo was right, mihadarati haiwezi
Wachane na polisi wafanye raid tena
Ama ni vile OCS hajapewa yake na kila mwizi
Oh, i mean ya kila mwezi
Na polisi wako in cahoots, hao ndio uSupply wagondi na guns za ku shoot

Great Feeling

View all posts

Add comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *